

HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA
ORODHA YA MIRADI INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA CDG

A) MIRADI-LLG

Na.	Jina la Mradi	Kijiji ulipo	Gharama zilizotumika			Hali ya mradi kabla ya kupata fedha za CDG	Hali ya mradi baada ya kupata fedha za CDG	Status
			Nguvu ya wananchi	Wahisani/P4R/CDCF	CDG			
1	Ukarabati wa vyumba viwili vya ofisi ya kijiji na ununuzi wa vifaa kwa ajili ya sekondari ya kata.	Tanangozi	300,000	0	3,321,302.51 (1,753,000) - OFISI YA KIJILI, Tshs.1,486,000 -ununuzi vifaa sekondari)	<u>OFISI YA KIJILI</u> Vyumba 2 vya ofisi vimepauliwa bado kuwekwa madirisha, milango, dari na rangi <u>SEKONDARI</u> Madarasa mawili na ofisi 1 yalikua bado hayajapauliwa.	<u>OFISI YA KIJILI</u> Vyumba vyote vimewekwa sakafu, dari, milango na madirisha. Ofisi inatumika <u>SEKONDARI</u> Madarasa 2 na ofisi yamepauliwa	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika na ununuzi wa vifaa umefanyika
2	Kukamilisha ujenzi wa madarasa 2 na ununuzi wa vifaa vya ujenzi kwa ajili ya sekondari ya kata	Ugwachanya	150,000	0	6,257,795.71 (2,677,000 ununuzi wa vifaa sekondari,	<u>MADARASA</u> Madarasa mawili yamepauliwa bado umalizaji kwa kuweka madirisha 10, milango 2, sakafu na lipu ndani na nje <u>SEKONDARI</u> Madarasa mawili na ofisi1 yalikua bado hayajapauliwa	<u>MADARASA</u> Madarasa yote 2 yamewekwa sakafu, lipu ndani na nje, madirisha 10 na milango 2 na yanatumika. <u>SEKONDARI</u> Madarasa 2 na ofisi yamepauliwa	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa umekamilika na ununuzi wa vifaa umefanyika.
3	Kukamilisha Ujenzi wa darasa 1 shule ya msingi wenda	Wenda	320,000	0	2,342,029.14	Darasa limepauliwa na limewekwa madirisha na milango. Bado bado kupigwa lipu ndani na nje, kutungilia na sakafu.	Darasa limewekwa sakafu, tungiliwa, lipu ndani na nje. Darasa linatumika	Ujenzi umekamilika na majengo ya yanatumika.

Na.	Jina la Mradi	Kijiji ulipo	Gharama zilizotumika			Hali ya mradi kabla ya kupata fedha za CDG	Hali ya mradi baada ya kupata fedha za CDG	Status
			Nguvu ya wananchi	Wahisani/P4R/CDCF	CDG			
4	Ukamilishaji wa madarasa 2 shule ya msingi Mlandege na sehemu ya malipo ya fundi anayejenga sekondari ya kata	Mlandege	2,000,000	0	1,800,000 (1,080,000 madarasa, 720,000 malipo ya fundi)	Madarasa 2 hayakua na madirisha na milango	Madarasa yote mawili yamewekewa madirisha na milango na yanatumika	Ujenzi umekamilika na majengo yanatumika.
5	Ujenzi wa madarasa 2 na ofisi 1 kwa ajili ya uanzishaji wa shule ya msingi masai	Makatapola	5,800,000	0	2,267,765.35	Kuta zilikuwa zimejengwa hadi usawa wa madirisha ili baki renta.	Kupiga renta na kutuza juu (boma limekamilika)	Ujenzi wa boma umekamilika
6	Ujenzi wa madarasa 2 na ofisi 1 shule ya msingi Mwanyengo	Mtera	3,713,000	0	4,344,364.55	Jengo lilikuwa limekamilika kuta bado kupauwa.	Jengo limetumika.	Ujenzi umekamilika na jengo linatumika
7	Kukamilisha ujenzi wa madarasa 2 na ofisi 1	Migoli	0	0	3,999,00.28	Lilikuwa limepauliwa		Ujenzi unaendelea
8	Ujenzi (umaliziaji) Zahanati ya kijiji Isupilo	Isupilo	27,000,000	0	2,672,282.46	Jengo lilikuwa limepauliwa	Jengo limewekwa flemu za milango na madirisha.	Jengo bado halijakamilika
9	Ukamilishaji wa darasa 1 shule ya msingi Ulete	Muwimbi	0	0	3,664,684.84	Jengo lilikuwa limepauliwa	Linatumika (limepigwa lipu, sakafu, madirisha na milango.	Jengo linatumika
10	Ujenzi wa madara 2 na ofisi 1 shule ya msingi Igingilanyi	Igingilanyi			4,109,000		Ujenzi wa msingi wa madarasa 2 na ofisi 1 umekamilika.	Ujenzi umekamilika
11	Ujenzi wa jengo la mama na mtoto.	Lumuli	280,000	159,000		Ujenzi wa kuta ulikuwa usawa wa madirisha	Kuta zimefikia usawa wa renta	Ujenzi bado unaendelea
12	Ujenzi wa madarasa 3 shule ya msingi lukwambe.	Mangalali	10,317,000	4,156,000	8,989,000	Ujenzi wa kuta ulikuwa usawa wa madilisha	Jengo limepauliwa	Ujenzi bado unaendelea

Na.	Jina la Mradi	Kijiji ulipo	Gharama zilizotumika			Hali ya mradi kabla ya kupata fedha za CDG	Hali ya mradi baada ya kupata fedha za CDG	Status
			Nguvu ya wananchi	Wahisani/P4R/CDCF	CDG			
13	Umaliziaji wa madarasa 2 shule ya msingi Ilambilole	Ilambilole	11,3000		3,549,534.25	Ujenzi wa msingi umekamilika	Jengo limepauliwa limepigwa lipu ndani na nje upande mmoja.	Ujenzi unaendelea
14	Ukarabati wa madarasa 2 ofisi 1 shule ya msingi Matembo	Matembo	350,000		844,124.30	Jengo lilikuwa limeezuriwa na upepo	Jengo limepauliwa limepigwa plasta na sakafu	Jengo linatumika
15	Ukarabati wa nyumba 1 ya mwalimu shule ya msingi Mkungugu	Mkungugu	500,000		1,943,000		Ukarabati ulihusika kuweka milango madirisha kuweka paa jipya na plasta	Jengo linatumika
16	Ujenzi wa Zahanati	Itengulinyi	12,155,000	2,394,000	1,503,410.21	Jengo lilikuwa limepauliwa	Kwa sasa zinatengenezwa fremu za milango madirishai ili waendele na lipu.	Ujenzi unaendelea
17	Kukamilisha ujenzi wa ofisi ya kata Mseke	Tanangozi	9,000,000	0	6,461,500	Jengo la ofisi lilikua limepauliwa bado kuwekwa madirisha, milango, sakafu, lipu, dari na kupaka rangi	Jengo limepauliwa na kupakwa rangi, kuwekwa dari, plasta ndani, sakafu, milango na madirisha. Aidha jengo linatumika.	Ujenzi umekamilika
18	Ujenzi wa madarasa 4 ofisi 2 za walimu	Ilolompya	13,720,000	6,605,000	16,000,000	Madarasa yote 4 na ofisi 2 zilikuwa zimepauliwa. Madarasa 2 yamepigwa lipu ukutani	Madarasa yote 4 na ofisi 2 zinatumiwa. Sakafu kwa madarasa 4 madirisha, shata, Dori ofisi 2. Kupiga chuping nje ya madarasa. Madarasa 2 yamewekewa vioo na fisherboard.	Majengo yanatumika
19	Ujenzi wa Zahanati katika kijiji cha Nyamihuu	Kijiji cha Nyamihuu	15,000,000		14,660,000	Ujenzi wa boma ulikuwa umekamilika	Jengo la OPD limepauliwa na kuwekwa Fremu za madirisha. Bado kupigwa lipu, sakafu, rangi, dari na	Ujenzi umekamilika

Na.	Jina la Mradi	Kijiji ulipo	Gharama zilizotumika			Hali ya mradi kabla ya kupata fedha za CDG	Hali ya mradi baada ya kupata fedha za CDG	Status
			Nguvu ya wananchi	Wahisani/P4R/CDCF	CDG			
							hatua nyingine za umaliziaji	
20	Ujenzi wa nyumba ya walimu 2 in 1	Kijiji cha Ismani tarafani	8,000,000		13,000,000	Ujenzi ulikua usawa wa renta kabla ya kupatikana fedha za CDG.	Ujenzi wa nyumba ya walimu 2 in 1 umekamilika	Ujenzi umekamilika
21	Ujenzi wa madarasa mawili (2) na ofisi moja (1) katika shule ya msingi Isaka	Kijiji cha Isaka	6,820,000	5,000,000 (P4R), 5,680,000 (SOS)	2,159,000 (CDG)	Maboma ya madarasa 2na ofisi 1 yalikuwa wamekamilika	Ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 umekamilika na majengo yanatumika.	Ujenzi umekamilika na majengo yanatumika
22	Umaliziaji wa ofisi ya kata ya Itunundu	Kimande	9,492,000		5,248,000 (CDG)	Jengo lilikuwa limepauliwa. Lipu ndani na nje. Fremu na topu za milango na madirisha, sakafu, uwekaji ceiling board pamoja na rangi ilikuwa bado	Jengo limekamilika na linatumika.	Ujenzi umekamilika na linatumika
23	Ujenzi wa ofisi ya kata Luhota	Luhota	7,910,000	3,600,000 (CDCF)	9,380,000 (CDG)	Ujenzi wa boma ulikuwa umekamilika pamoja na kupauliwa	Jengo limekamilika.	Ujenzi wa ofisi umekamilika
B) MIRADI-HLG								
24	Ukarabati wa nyumba ya walimu two in one katika shule ya sekondari Lipuli	Isakalilo	0	0	7,950,000	Nyumba ilikua chakavu na haitumiki	Nyumba imekarabatiwa na inatumika	Ujenzi wa nyumba umekamilika na nyumba inatumika.
25	Umaliziaji wa ujenzi wa vyoo shule ya sekondari Kalenga	Ulanda	0	0	1,611,000		Ujenzi wa vyoo umekamilika	Ujenzi wa vyoo umekamilika

Na.	Jina la Mradi	Kijiji ulipo	Gharama zilizotumika			Hali ya mradi kabla ya kupata fedha za CDG	Hali ya mradi baada ya kupata fedha za CDG	Status
			Nguvu ya wananchi	Wahisani/P4R/CDCF	CDG			
26	Kufanya ukarabati wa ofisi makao makuu ya Halmashauri.	Makao Makuu			4,953,000	Choo cha ofisi elimu msingi kilikuwa hakitumiki (500,000). Kulipa malipo ya muda wa matazamio wa electric fensi makao makuu (4,453,000)		Shughuli imekamilika
27	Upimaji wa viwanja katika stendi ya mabasi Migoli.	Migoli			6,890,000	Eneo lillikuwa halijapimwa	Upimaji wa viwanja 158 katika eneo la kuzunguka stendi na tayari kazi imekamilika. Aidha hatua inayofuata nia kuvitangaza kwa ajili ya uuzaji.	Upimaji wa viwanja umekamilika.
28	Kuwezesha ujenzi wa mnada wa mifugo lgingilanyi	Igingilanyi			3,675,800 (CDG)	Hali ya mnada haikuwa nzuri	Mnada umekamilika na unatumika	Mnada unatumika

N:B Kwa mwaka wa fedha 2016/17 Halmashauri ilitekeleza miradi ipatayo 27 kwa fedha za ruzuku kutoka serikali kuu. Aidha kati ya miradi 28 ilitalajiwa kutekelzwa miradi 23 imekamilika sawa na asilimia 82 na miradi ambayo haija kamilika ni 6 sawa na asilimia 18